FAMILY BANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FAMILY BANG

Đừng hỏi bang đã làm gì cho ta...mà hãy hỏi ta đã làm gì cho bang

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nh0* anh nhjeu...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Vyxjnh9x
Chip
Chip

Nh0* anh nhjeu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nh0* anh nhjeu...   Nh0* anh nhjeu... Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 11:55 pm

Nh0* anh nhjeu... 7542
Giờ đây trong lòng anh còn yêu em nhiều không , bởi vì bên cạnh anh luôn có ai kia cười đùa . Làm sao không jận đây . Làm sao im lặng đây. Làm sao không hờn ghen khi đã yêu nhau rất nhiều... Anh biết em luôn yêu anh , luôn chờ mong anh bao đêm.
Có những lúc vì trong lòng quá ghen vì thấy anh cười vui cùng ai đó... Anh ơi em luôn đa nghi hay là Quên em luôn đi cho bao nhiêu nỗi muộn fiền xoá đi để cả hai không khổ đau, Anh nhé ! [...]Vậy nghe anh...Mình sẽ xa nhau 1 thời jan. Mình sẽ yêu thêm một người nữa anh nhé, để chứng minh rằng : mình yêu ai ? Giờ đây trong lòng anh còn yêu em nhiều không , bởi vì bên cạnh anh luôn có ai kia cười đùa . Làm sao không jận đây . Làm sao im lặng đây. Làm sao không hờn ghen khi đã yêu ... Vì sao ta lại yêu , 1 khi yêu lại ghen. Vì sao không thể yêu khi đã thứ tha cho nhau. Rồi khi cơn mộng tan , rồi khi cơn jận qua , thật lòng em chỉ muốn nói
em nhớ anh nhiều
Em nhớ anh nhiều ...
bóng dáng thiết tha yêu kiều...Mình say đắm trong tình yêu thật tuyệt diệu...Khi anh nhìn em , thật ngọt ngào.Khi anh hôn em , vòng tay trao .Khi anh bên em fút jây tình yêu thăng hoa, hát cho anh nghe muôn vàn khúc ca.
Anh biết không
Khoảnh khắc đó , kỉ niệm đó ,khắc sâu trong tim em bao tháng ngày hoài mong.Giờ đây trong lòng anh còn yêu em nhiều không ? [...]Làm sao cho vơi hết đi hờn ghen trong lòngđể vơi đi nỗi nhớ ...Em cô đơn ...Trong căn fòng trống không.............
Anh vui bên ai?
Đôi chân miệt mài cố gắng tìm kiếm , dù vẫn biết chỉ là hoài mong.Khi 1 mai ...thiếu vắng anh , em không thể sống.Sao anh không-thứ-tha Bao nhiêu hờn ghen , bỏ qua ...Tìm về hạnh phúc đôi ta ...Tình yêu chắp cánh bay xa ...Anh nhé !
kidoriole
Chippro
Chippro
kidoriole

Nh0* anh nhjeu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0* anh nhjeu...   Nh0* anh nhjeu... Icon_minitimeWed Apr 25, 2007 9:17 pm

Cam~ dong. wo' Vy oi
Em dang ngoi` Xich Du do' ha? Sao mat. buon` thia' ^^
oeonil
Lười chảy nước
Lười chảy nước

Nh0* anh nhjeu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0* anh nhjeu...   Nh0* anh nhjeu... Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 12:32 pm

x

Được sửa bởi oeonil ngày Thu Aug 04, 2011 4:19 am; sửa lần 1. (Reason for editing : ád)
Sponsored content

Nh0* anh nhjeu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0* anh nhjeu...   Nh0* anh nhjeu... Icon_minitime

Nh0* anh nhjeu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang